ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีการทำคาราโอเกะในflash เขาทำยังงัย ช่วยสอน และอธิบายด้วยครับ มีรูปด้วยก้อคงดี  (อ่าน 3033 ครั้ง)

ออฟไลน์ pktoto

• เด็กเตรียมอนุบาล
  • *
ช่วยหน่อยนะคับ ช่วยสอนการทำคาราโอเกะจากflashหน่อย อย่างละเยด ช่วยหน่อยนะคับมีรูปด้วยก้อคงดีคับ

ออฟไลน์ น้องหวานใจ

• เด็กอนุบาลสามกำลังโต
  • ----:::::ฝันให้ไกลแล้วไปให้ถึง:::::------
ช่วยหน่อยนะคับ ช่วยสอนการทำคาราโอเกะจากflashหน่อย อย่างละเยด ละเอียด ช่วยหน่อยนะคับมีรูปด้วยก้อคงดีคับ

:06:

ออฟไลน์ ฮาร์ท

• Administrator
  • พี่ใหญ่ปอหก
  • อะโชะ
    • heart.3dsinteractive.com
มีรูปก็คงไม่ผ่าน ก.บ.ว.

ทะลึงจังเด็กสมัยนี้
บางครั้ง ผมตอบคำถามห้วนๆ ตรงๆ ไม่เกรงใจ
เพราะผมคิดว่าผมคุยกับผู้ใหญ่แล้ว ไม่ใช่กับเด็กที่ต้องมาโอ๋กัน
อะไรผิด ผมก็บอกผิด ใช้ไม่ได้ก็บอกใช้ไม่ได้
ตอบห้วนๆเพื่อให้เกิดคำถามต่อไป คุณต้องเริ่มถามต่อ ไม่ใช่หยุดถาม
อยากได้คนโอ๋ หรืออยากได้คนตอบคำถามแบบได้ประโยชน์ เลือกเอา ( บ่น น้อยใจคนแถวนี้ )

ออฟไลน์ ด.ช. มานะ

• บ่าหล่อแต่จ๋น จ๋นแต่ใช้เงินฝุ่มเฝือย เฮียนบ่าเก่งง่าว ฮู้กุอย่างเว้นมารยาท มีทุกอย่าง ยกเว้น อนาคต
  • พี่ปอสาม
  • **
    • addphrae
ผมเคยทำ แบบคารา ที่แบบพิพม์เอานะครับ

มี 2 ส่วน

1 ส่วนเสียง

2 ส่วนตัวหนังสือ

ส่วนของเสียง ก็มีเสียง แล้ว สคิบกำหนดเสียง ให้ หยุด พัก ลดความระดับเสียงและเพิ่ม เริ่มใหม่

ส่วนตัวหนังสือ ก็ เนื้อเพลง สคิบ หยุด พัก เริ่มใหม่

จากนั้นเราก็จัดการ มาส ตัวหนังสือซะ แล้วกำหนดให้ไปตามเพลง