•  

ยินดีต้อนรับสู่ ThaiFlashDev

ผู้เขียน หัวข้อ: การสร้างปุ่มเรียกไฟล์ exe. สำหรับผู้เริ่มต้น  (อ่าน 72 ครั้ง)

ออฟไลน์ dear1910

• เด็กเตรียมอนุบาล
  • *
พอดีผมจะสร้างปุ่มเรียกไฟล์ exe. แต่ไม่รู้จะใช้โค้ดอะไร พอดีผมไม่เคยใช้อ่ะครับ(มือใหม่) ขอ Action Script 2/3 ก็ได้ครับ
 ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Mindth :)

• Mindth :)
  • พี่ปอสาม
  • **
  • Mindth Studio.
    • mindthstudio
ตอน export โปรแกรมจะมีให้้เลือดชนิดเป็น *.exe ครับ
รับพัฒนาเกม android / iOs ด้วย ActionScript 3.0 และ StarlingFramework และเทคนิคต่างๆที่นำมาพัฒนาเกมอย่างมืออาชีพ และให้กราฟิกที่สวยงาม

ส่งคมที่อมอุ่นกว่าเดิม
fanpage : www.facebook.com/flashthailand

ออฟไลน์ thora

• เด็กอนุบาลสามกำลังโต
ศึกษาเรื่อง fscommand ครับ ถ้าจะกระทำกับไฟล์ต่างๆ ในเครื่องควรศึกษาให้รู้เรื่องครับ แล้วม้นจะง่าย
ควรวางลำดับความคิดเราก่อน ก่อนที่จะลงมือทำ