•  

ยินดีต้อนรับสู่ ThaiFlashDev

ผู้เขียน หัวข้อ: เอา การ์ตูนที่ทำให้แฟนมาโชว์ครับ ^///^  (อ่าน 984 ครั้ง)

ออฟไลน์ thunbon

• รุ่นพี่ปอหนึ่ง
    • http://www.jaid-project.com
การ์ตูนจากตัวผมเองครับ แหะๆ
จริงๆ การ์ตูนตัวจริงทำเสร็จตั้งแต่ปีที่แล้วครับผม แต่อัพขึ้นยูทูป วันที่ 3 เดือนที่แล้ว
และเพิ่งตัดสินใจเอามาอวด ให้เพื่อน ชาว TFD ดูก็วันนี้ครับผม  :56:

http://www.youtube.com/watch?v=0z93jZTSZY8

ออฟไลน์ Mindth :)

• Mindth :)
  • พี่ปอสาม
  • **
  • Mindth Studio.
    • mindthstudio
Re: เอา การ์ตูนที่ทำให้แฟนมาโชว์ครับ ^///^
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 ก.ค. 14, 07:28:08 »
 :45: ภาพสวยดีครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ก.ค. 14, 07:29:39 โดย Mindth :) »
รับพัฒนาเกม android / iOs ด้วย ActionScript 3.0 และ StarlingFramework และเทคนิคต่างๆที่นำมาพัฒนาเกมอย่างมืออาชีพ และให้กราฟิกที่สวยงาม

ส่งคมที่อมอุ่นกว่าเดิม
fanpage : www.facebook.com/flashthailand

ออฟไลน์ puzateam

• น้องอนุบาลสองทับสาม
  • you'll never work alone
Re: เอา การ์ตูนที่ทำให้แฟนมาโชว์ครับ ^///^
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 ก.ค. 14, 08:07:20 »
ชอบครับ สวยดี
พลศึกษาลำปาง รุ่น16
การที่เราต้องเรียนรู้ เรียนจนจบระดับสูงๆ ไม่ใช่เพื่อให้ตัวเองเก่งกว่าคนอื่น แต่ทำให้เราเรียนรู้ที่จะอยู่กับคนอื่นได้อย่างเข้าใจ เพราะมนุษย์เราเป็นสัตว์สังคม ดังนั้น จึงควรปรับตัวให้อยู่ในสังคมให้ได้ และอยู่อย่างมีความสุข

ออฟไลน์ Phoom

• Graphic Artist
  • พี่ปอสาม
  • **
  • phoomzkup
    • PhoomZ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 ก.ย. 14, 18:01:55 »
สวย อ่า น่ารัก

ออฟไลน์ pea199

• เด็กเตรียมอนุบาล
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 เม.ย. 17, 08:51:15 »
 :10:

ออฟไลน์ Siemin

• *
    • บล็อกเจ้าชายน้อย
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10 เม.ย. 17, 17:42:36 »
 :52:น่ารัก

ออฟไลน์ pea199

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 13 มิ.ย. 17, 03:04:01 »
น่าสนใจมากคะ

gclub